Yadina hydrophobic melamine kumfa an yi shi daga kumfa melamine mai laushi na yau da kullun wanda aka yanka kuma an yi masa magani na musamman tare da wakili na hydrophobic, tare da ƙimar hydrophobic sama da 99%.Ana ba da shawarar yin amfani da su a cikin ɗaukar sauti, rage amo, rufewa da adana zafi a cikin jirgi, jirgin sama, sararin samaniya, motoci, da aikace-aikacen gini.
Idan aka kwatanta da kumfa melamine mai laushi na yau da kullun, Yadina hydrophobic melamine kumfa yana da tsarin kwayoyin halitta iri ɗaya da kaddarorin asali.Yana da buɗaɗɗen tantanin halitta sosai, kayan kumfa mai taushi na zahiri wanda aka yi da resin melamine a matsayin matrix kuma ana yin kumfa a ƙarƙashin takamaiman yanayin tsari.Yana fara ƙonewa ne kawai idan ya haɗu da wuta mai buɗewa, nan da nan ya bazu don samar da iskar gas mai yawa, wanda ke narkar da iskar da ke kewaye, kuma cikin sauri ya samar da wani tudu mai ƙyalƙyali a saman, yadda ya kamata ya ware iskar oxygen tare da haifar da wutar. don kashe kai.Ba ya haifar da ɗigowa ko ƙananan ƙwayoyin cuta masu guba kuma yana iya kawar da haɗarin lafiyar wuta na kumfa polymer na gargajiya.Sabili da haka, ba tare da ƙara masu ɗaukar wuta ba, wannan kumfa zai iya cimma matakin B1 na ƙarancin ƙarancin kayan wuta (DIN4102) da matakin V0 na babban ma'aunin ɗaukar wuta (UL94) wanda aka saita ta daidaitattun Ƙungiyar Inshorar Amurka.Haka kuma, wannan kumfa abu yana da tsarin grid mai nau'i uku tare da ƙimar pore fiye da 99%, wanda ba zai iya juyar da raƙuman sauti kawai cikin kuzarin girgizar grid da cinyewa da sha ba, yana nuna kyakkyawan aikin rufin sauti, amma kuma yadda ya kamata ya toshe. Canja wurin zafi na iska convection, haɗe tare da kwanciyar hankali na thermal na musamman, yana sa yana da kyawawan kaddarorin thermal.
Gwaji misali | Bayani | Sakamakon gwaji | Jawabi | |
Flammability | GB/T2408-2008 | Hanyar Gwaji: B-Konewa Tsaye | Babban darajar VO | |
Farashin UL-94 | Hanyar Gwaji: Konewar Layi | Babban darajar HF-1 | ||
GB 8624-2012 | Babban darajar B1 | |||
ROHS | IEC 62321-5: 2013 | Ƙaddamar da cadmium da gubar | Wuce | |
IEC 62321-4: 2013 | Ƙaddamar da mercury | |||
IEC 62321: 2008 | Ƙaddamar da PBBs da PBDEs | |||
ISA | Dokokin isa ga EU Lamba 1907/2006 | Abubuwa 209 masu matukar damuwa | Wuce | |
Shayar da sauti | GB/T 18696.1-2004 | factor rage amo | 0.95 | |
GB/T 20247-2006/ISO 354:2003 | Kauri 25mm Kauri 50mm | NRC=0.55NRC=0.90 | ||
Thermal Conductivit W/mK | GB/T 10295-2008 | EXO Thermal conductivity mita | 0.0331 | |
Tauri | Saukewa: ASTM D2240-15 | Shore OO | 33 | |
Ƙididdigar asali | Saukewa: ASTMD1056 | saitin matsawa na dindindin | 17.44 | |
ISO1798 | elongation a lokacin hutu | 18.522 | ||
ISO 1798 | Ƙarfin Ƙarfi | 226.2 | ||
ASTM D3574 TestC | 25 ℃ Matsi da damuwa | 19.45 kpa | 50% | |
ASTM D 3574 Gwajin C | 60 ℃ Matsi da damuwa | 20.02 kpa | 50% | |
ASTM D 3574 Gwajin C | -30 ℃ Matsi da damuwa | 23.93kpa | 50% |